Karibu waandishigroup

This is the post excerpt.

Advertisements

Sisi ni kikundi cha waandishi.

Lengo kuu ni kuwezesha watu kuandika mambo chanya katika maisha. Tutafundisha watu wanaopenda kujifunza kuandika. Tutawapa nafasi ya kuweka Makala zao katika ukurasa wetu. Uzoefu wa waanzilishi wa kundi hili umekuwa ni kuhariri Makala mbali mbali zinazochapwa katika mitandao ya kijamii pamoja na busati aina tofauti.

Haijawahi kuwa kazi rahisi kuandika. Hapa tutakupa msaada. Tutaweka Makala za kukusaidia uweze kuandika, na pia tutaandika Makala zinazohusu Nyanja nyingi, tutaeleza aina na mitindo inayotumika na mbinu mbali mbali za uandishi.

Hivyo, kikubwa utakachokipata kwetu ni kujifunza kuandika na kuelimika na Makala mbali mbali. Kuna usemi usemao  “kila mtu anatembea na kitabu / vitabu moyoni mwake”. Kitabu cha maisha, kitabu cha kazi, kitabu cha utaalamu, kitabu cha hadithi, pia unazo Makala nzuri sana. Kazi yetu sisi ni kuwa pamoja nawe uweze kuzitoa. kama unadhani hauna cha kuandika tutakupa. Karibu sana kwenye busati hili.

Utaweza kushiriki nasi kwa kutoa mawazo, kutuandikia, kutumia uwanja wetu kutuma Makala yako na kuwa mwanachama ikiwa utafikia malengo tutakayokupangia. Tutaangalia na kuhakiki ni ya kwako halisi. Tumeweka vizuri utaratibu utakaotumia ili iwe rahisi kwako kuweza kushiriki. Endelea kututembelea

Ni makusudio yetu kuibua wenye vipaji vya uandishi na wanaojifunza kazi hiyo yenye manufaa makubwa kwao, kwa jamii ya watanzania.

post

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s